[Like New] Predator Helios Neo 2024 HN16-72-7148 | Core i7-14650HX, 16GB, 1TB, RTX 4060 8GB, 16'' 2K+ 165Hz
Tình trạng
Liên hệ
Liên hệ
Bảo hành: 12 tháng LaptopAZ
Hệ thống cửa hàng
Cơ sở Thái Hà
Số 18, ngõ 121, Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
Xem bản đồ
Cơ sở Hà Đông
Số 56 Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội
Xem bản đồ
Quà tặng/khuyến mại
✅ Windows bản quyền.
✅ Miễn phí cân màu màn hình công nghệ cao.
✅ Balo thời trang AZ sành điệu.
✅ Chuột không dây & Bàn di cao cấp.
✅ Voucher giảm giá cho lần mua hàng tiếp theo.
Gmáy chưa được áp dụng các chương trình khuyến mãi, Liên hệ ngay để biết thông tin chi tiết
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI LAPTOP AZ
Chất lượng sản phẩm là hàng đầu
Dùng test máy 15 ngày đầu lỗi 1 đổi 1
Hỗ trợ và hậu mãi sau bán hàng tốt nhất
Trả góp ưu đãi lãi suất qua thẻ visa
Giao hàng miễn phí toàn quốc nhanh nhất
Thiết kế ấn tượng
Cấu hình
Laptop Gaming Predator Helios Neo 16 2024 được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ i7-14650HX thế hệ thứ 14 mới nhất, mang lại hiệu suất chơi game vượt trội và khả năng xử lý đa nhiệm mượt mà cho người dùng. Intel® Core™ i7-14700HX gồm 16 nhân 24 luồng với xung nhịp tối đa lên tới 5.2 GHz, bộ nhớ đệm tới 30 MB Intel® Smart Cache
Tản nhiệt
Màn hình
Màn hình 16 inch tỉ lệ 16:10 thời thượng với độ phân giải 2K+ (2560×1600) chuẩn Gaming của Predator Helios Neo 16 có tần số quét cực cao 165Hz và đạt độ phủ màu 100% sRGB, chuẩn màu điện ảnh DCI-P3 100% cùng độ sáng tối đa đến 500 nits.
Bàn phím
Cổng kết nối
Phần mềm PredatorSense
Tổng kết
Địa chỉ mua bán Laptop uy tín tại Hà Nội và trên toàn quốc - LaptopAZ.vn
Cơ sở 1: Số 18 Ngõ 121 - Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội
Cơ sở 2: Số 56 Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội
Liên hệ ngay: Hotline 0825.233.233
Chuyển hàng đi toàn quốc nhận máy đúng như mô tả mới phải thanh toán xem chi tiết tại đây
Thông số kỹ thuật Acer Predator Helios Neo 2024
CPU 14th Generation Intel® Core™ i7-14650HX, 16C (8P + 8E) / 24T, P-core up to 5.2GHz, E-core up to 3.7GHz, 30MB Cache
RAM 16 GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng 1TB PCIe NVMe SSD
Card VGA NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB 140W
Mux Switch
Màn hình 16″ 2K+ (2560×1600) IPS 165Hz, sRGB 100%, 500 nits
Webcam HD Webcam
Cổng kết nối
2 x USB 3.2 Gen2
1 x USB 3.2 Gen1
2 x Thunderbolt™ 4
1 x HDMI 2.1
1x RJ45
1x Jack 3.5mm
1x Cổng nguồn .
Trọng lượng 2.6 kg
Pin 4-cell, 90 Wh
Hệ điều hành Windows 11
Sản phẩm tương đương